All stories tagged :

Hausa

Atiku ya zargi gwamnatin Tinubu da gazawa a harkar tsaro sakamakon...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Ƴan sanda sun ceto wani ɗan ƙasar Isra’ila da aka yi...

Sulaiman Saad
Hausa

Fitaccen Malamin Addini Dokta Idris Dutsen Tanshi Ya Riga Mu Gidan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

‘Yan Bindiga Sun Kai Hari Wa Sojoji a Kaduna Inda Suka...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Hare-haren ‘Yan Bindiga a Jihar Filato: Mutane 10 Sun Rasa Rayukansu

Muhammadu Sabiu
Hausa

Gobara ta ƙone wani sashe na ginin jami’ar North West

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu Zai Tafi Faransa Don Ziyarar Aiki

Muhammadu Sabiu
Hausa

Ƴan sanda sun ceto ɗaliban jami’a biyu da aka yi garkuwa...

Sulaiman Saad
Hausa

Gidajen mai sun ƙara kuɗin litar man fetur a Lagos

Sulaiman Saad
Hausa

Sanata Natasha Ta Zargi Akpabio Da Yahaya Bello Da Yunkurin Kashe...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 17 sun jikkata wasu biyu sun mutu a hatsarin tirela...

Sulaiman Saad

Featured

Hausa

Fadar shugaban ƙasa ta hana tallan yaƙin neman sake zaɓen Tinubu...

Sulaiman Saad
Hausa

Zulum Ya Yi Alhini Bayan Fashewar Bama-Bamai Ta Kashe Mutane 8...

Muhammadu Sabiu
Hausa

2027: Atiku Zai Koma APC Idan Tinubu Ya Yi Alkawarin Mika...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 8 sun mutu 11 sun jikkata a fashewar bam a...

Sulaiman Saad
Sulaiman Saad

Fadar shugaban ƙasa ta hana tallan yaƙin neman sake zaɓen Tinubu...

Fadar shugaban kasa ta bukaci  masu ɗaukar nauyin kayayyakin tallan  sake  neman zaɓen shugaban ƙasa Tinubu a shekarar 2027 da su gaggauta dakatawa. A wata sanarwa ranar Lahadi, Bayo Onanuga mai magana da yawun shugaban ƙasar ya bayyana cewa yakin neman zaben ya yi wuri kuma ya ci karo da...