All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
Hausa

‘Yan Sanda Sun Kama Wata Mata Da Ake Zargi Da Satar...

Muhammadu Sabiu
More

Iran Ta Yi Fatali Da Bukatun Amurka Kan Tsagaita Wuta, Ta...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Philip Aduda tsohon Sanatan Abuja, ya fice daga jam’iyar PDP

Sulaiman Saad
Hausa

Gobara Ta Lalata Kasuwanni Biyu A Jihar Yobe

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mabiya a jihohi da dama sun gudanar da zanga-zangar kisan Khamenei

Sulaiman Saad
More

Shugaban Hezbollah Ya Yi Alhinin Rasuwar Ali Khamenei

Muhammadu Sabiu
Arewa

Tinubu ya gana da TY Danjuma

Sulaiman Saad
Hausa

Shugaba Tinubu Ya Amince Da Gyare-gyaren Wasu Manyan Hanyoyin Gwamnatin Tarayya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Wike Ba Memban APC Ba Ne Amma Yana Aiki Da Gwamnatin...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Gobara ta kone wani sashe na kasuwar Fika

Sulaiman Saad

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...