All stories tagged :

Hausa

David Mark Ya Gargaɗi Kan Barazanar Tsarin Jam’iyya Ɗaya A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

CBN:Za a cigaba da karÉ“ar tsohon kuÉ—i bayan wa’adin ranar 10...

Sulaiman Saad
Hausa

An cafke ‘yan sanda biyar bisa zargin kisan kai a Amurka

Khad Muhammed
Hausa

CBN Ya Tsawaita Wa’adin Amfani Da Tsofaffin Kudin Naira

Sulaiman Saad
Arewa

BBC Hausa: Mu na neman afuwan ‘yan Najeriya kan karancin man...

Khad Muhammed
Hausa

Kotu ta soke zaben gwamnan jihar Osun

Sulaiman Saad
Hausa

Buhari na ziyarar aiki ta kwanaki biyu a Katsina

Sulaiman Saad
Arewa

Tsohon gwamnan Adamawa ya fice daga jam’iyyar APC

Sulaiman Saad
Hausa

An tsaurara matakan tsaro gabanin ziyarar Buhari a Lagos

Sulaiman Saad
#SecureNorth

Yan bindiga sun kashe mutane 4 Bauchi

Sulaiman Saad
Arewa

Yan sanda sun ceto É—aliban firamare 2 daga cikin 6 da...

Sulaiman Saad

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...