All stories tagged :

Hausa

Dalilin Da Ya Sa Na Koma Karatu a Jami’a—Sarkin Kano Sanusi...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Muna aiki tukuru don kawar da aikata manyan laifuka a Najeriya—Tinubu...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Sojojin sun kama wani mai safarar bindigogi a jihar Filato

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan bindiga sun yi garkuwa da matafiya akan hanyar Abuja-Kaduna

Sulaiman Saad
Hausa

Kotu ta yanke wa É—ansanda hukuncin kisa saboda laifin kisan kai

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu zai sauya wa ministocinsa ma’aikatu

Muhammadu Sabiu
Hausa

Gwamnatin ta tarayya ta ayyana ranar Laraba a matsayin hutu.

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan Boko Haram sun yi  garkuwa da matafiya akan hanyar Kano-Maiduguri

Sulaiman Saad
Hausa

An kashe mutane 50 a Katsina

Muhammadu Sabiu
Hausa

Yau ce rana ta ƙarshe ta jigilar maniyyata zuwa Saudiyya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Sojoji sun kashe Æ´an fashin daji 5 a Kaduna

Sulaiman Saad

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...