All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

In Zamfara, man kills brother-in-law, abducts sister

Khad Muhammed
News

COVID-19: Do your broadcast in Hausa, we’ll translate – Aisha mocks...

Khad Muhammed
Education

BREAKING: Nigerian university lecturers embark on indefinite strike, state reasons

Khad Muhammed
News

LaLiga: Barcelona to sell Griezmann for €100m

Khad Muhammed
Education

Coronavirus: Bauchi State Govt orders closure of schools

Khad Muhammed
Crime

Gunmen abduct Eyimba, Abia Comet players in Ondo

Khad Muhammed
News

PDP crisis deepens as National Assembly members, stakeholders boycott congresses

Khad Muhammed
Education

‘No case of coronavirus in BUK’

Khad Muhammed
Crime

Ex-Head of Service, Oyo-Ita, 8 others to be arraigned Monday by...

Khad Muhammed
News

COVID-19: Ogun task force sends out worshippers from churches, arrests pastors

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...