All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

Court Convicts Ex-NNPC Official Over N6bn Fraud

Khad Muhammed
News

Coronavirus: CBN says operations continue, advises banks

Khad Muhammed
News

Bauchi Govt shuts down markets to curb spread of COVID-19

Khad Muhammed
News

FIRS retires directors in service for 8 years, appoints new officials...

Khad Muhammed
News

Coronavirus should unite Nigerians – Shehu Sani

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Anambra Assembly suspends activities indefinitely

Khad Muhammed
Crime

Former Adamawa commissioner docked over N379m fraud

Khad Muhammed
Health

COVID-19: Osun govt confirms index case, as Oyetola, wife tests negative

Khad Muhammed
News

COVID-19: FG, FCTA not doing enough to protect Journalists – NUJ

Khad Muhammed
News

Covid -19: Don’t panic over my self-isolation, Fayemi begs Ekiti people

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...