All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Health

Coronavirus: Zamfara govt closes borders | Daily Post

Khad Muhammed
Health

Coronavirus: Kaduna govt imposes curfew, bans weddings, church activities

Khad Muhammed
Health

COVID-19: Lagos govt converts stadium to isolation centre [Photos]

Khad Muhammed
News

Wike sacks official over news on Coronavirus

Khad Muhammed
News

COVID-19: We will take action against religious leaders, Nigerians who disobey...

Khad Muhammed
Crime

EFCC uncovers 35 illegal lottery business operators in Nigeria

Khad Muhammed
News

COVID-19: Abia’s Ikpeazu directs payment of salaries to civil servants, pensioners

Khad Muhammed
Health

Treat Coronavirus as a new enemy – Goodluck Jonathan

Khad Muhammed
News

Lagos Assembly lifts suspension of lawmakers after Tinubu’s intervention

Khad Muhammed
News

LaLiga: My first season at Real Madrid bad, says Hazard

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...