All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

COVID-19: Nigeria evacuates NCDC staff from Congo

Khad Muhammed
Crime

Customs allegedly kill 15-year-old student in Ogun

Khad Muhammed
News

Covid-19: NUJ warns journalists to steer clear of physical interviews

Khad Muhammed
News

Anambra State govt closes Niger Bridge Onitsha

Khad Muhammed
Health

Just In: Buhari to address Nigerians through nationwide broadcast by 7pm...

Khad Muhammed
News

Japan, South Korea condemns North Korea’s missile launch amid Coronavirus outbreak

Khad Muhammed
Health

COVID-19: Nigeria confirms another 8 new cases of Coronavirus as figure...

Khad Muhammed
News

Ighalo wins first award at Man United

Khad Muhammed
News

COVID-19: Ronaldo, Ramsey, others agree to take Juventus wage cut

Khad Muhammed
Hausa

Gwamnan Legas ya samar da cibiyar killace masu coronavirus mai gadaje...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...