All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Abba Kyari almost became Nigeria’s Vice President – Mamman Daura

Khad Muhammed
News

EPL: Premier League to resume May after coronavirus break

Khad Muhammed
News

Lagos lockdown: The world is watching – Sanwo-Olu warns security agencies

Khad Muhammed
Health

President Buhari assents COVID-19 Act after lockdown criticisms, lawsuit threats

Khad Muhammed
News

Anambra Gov, Obiano in self quarantine

Khad Muhammed
News

COVID-19: Journalists’ movement not restricted during lockdown – Nigerian govt

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Biafra leader tests positive to COVID-19

Khad Muhammed
News

COVID-19: Ondo govt orders total closure of all markets, food, medicine...

Khad Muhammed
Health

Coronavirus: Nigerian army confirms its officer tests positive to COVID-19

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Prince Charles recovers from COVID-19

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...