All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Health

Coronavirus: South Africa ahead of Algeria, Nigeria with most COVID-19 cases...

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Why Boris Johnson and other world leaders have become more...

Khad Muhammed
Health

BREAKING: Three persons die from coronavirus in Nigeria

Khad Muhammed
News

EPL: I am an ambitious player – Harry Kane ready to...

Khad Muhammed
Entertainment

Country music legend, Joe Diffies dies of coronavirus

Khad Muhammed
News

Xavi ‘ready’ to manage Barcelona, gives conditions

Khad Muhammed
Health

Just In: Buhari bans movement in Abuja, Lagos for 14 days...

Khad Muhammed
News

Osun Government Announces Lockdown After Confirming Second Coronavirus Case

Khad Muhammed
News

Explosions in South-West states were targeted bomb attacks – Gani Adams

Khad Muhammed
News

COVID 19: IPMAN promises continuous supply of fuel as Nigeria goes...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...