All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Health

Just In: Coronavirus Cases Rise to 97 in Nigeria

Khad Muhammed
Health

Coronavirus: Be wary of scammers, no relief fund approved by FG,...

Khad Muhammed
Health

Coronavirus: Gov. Ishaku closes down Taraba borders

Khad Muhammed
News

COVID-19: Sanwo-Olu imposes dusk-to-dawn curfew in Lagos state, shuts down airport

Khad Muhammed
Health

Coronavirus: Enugu govt confirms two cases, releases emergency lines

Khad Muhammed
Health

Coronavirus: I am now in self isolation – Makinde declares

Khad Muhammed
News

Reps deny distributing cars to members

Khad Muhammed
Health

Coronavirus cases in Lagos may reach 39, 000 – Govt

Khad Muhammed
Health

COVID-19: Coronavirus hits 46 countries in Africa, kills 109 people

Khad Muhammed
News

EPL: Berbatov gives reason Jadon Sancho wouldn’t think twice to join...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...