All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Health

COVID-19: Ogun lawmakers refused to be quarantined after returning from UK...

Khad Muhammed
News

Covid-19: Obi advocates closure of non-essential parts of Nigerian markets

Khad Muhammed
News

EXCLUSIVE: Tinubu, GAC Back Lagos Assembly Speaker, Obasa, Over Suspension Of...

Khad Muhammed
Health

COVID-19 cases rise to 46 in Nigeria

Khad Muhammed
Health

Coronavirus: Shut down Abuja, Lagos immediately, Dino Melaye tells Buhari

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Ronaldo, Messi donate €1million to hospitals

Khad Muhammed
Crime

FG raises alarm over coronavirus software on phones

Khad Muhammed
Crime

UTME: Oyo NSCDC arrests 2 students over impersonation

Khad Muhammed
Education

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Tuesday

Khad Muhammed
News

Angela Merkel tests negative for COVID-19

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...