All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

LaLiga: Barcelona interested in signing Wilfred Ndidi

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Aso Villa Chapel obeys order, holds service online

Khad Muhammed
News

BREAKING: Coronavirus: NCDC confirms new case in Abuja

Khad Muhammed
News

Serie A: Ibrahimovic set to leave AC Milan to become a...

Khad Muhammed
News

President Buhari hails Apostle Johnson Suleman

Khad Muhammed
Crime

FBI list: Nigerians sent to prison for fraud

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Lagos govt seals Plaza, Mall for violating directive on large...

Khad Muhammed
News

EPL: Chelsea defender gives reason he wants Hazard back at Stamford...

Khad Muhammed
Crime

Gunmen kidnap district head, 2 others in Zamfara

Khad Muhammed
News

COVID-19: Union Bank of Nigeria shuts down operations over Coronavirus, gives...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...