All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

Kidnappers release two daughters of Ibadan school proprietor

Khad Muhammed
News

EPL: Man Utd pay Ighalo £8,000 per goal, other bonuses revealed

Khad Muhammed
News

Coronavirus: CBN to monitor global markets in new financial markets situation...

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Arsenal gives update on Mikel Arteta’s condition

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Pastor Sam Adeyemi of Daystar shut down church over COVID-19

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Netherlands’ Health Minister collapses during parliament

Khad Muhammed
Crime

Rivers police arrest suspected notorious kidnapper in Port Harcourt

Khad Muhammed
News

Islamic group wants Amotekun renamed to Oduduwa Guards

Khad Muhammed
Entertainment

Coronavirus: Death is close by – Seun Kuti warns Africans

Khad Muhammed
Education

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Friday morning

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...