All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

LaLiga: Neymar says yes to Barcelona transfer

Khad Muhammed
News

APC: Why Ajimobi was picked as Deputy Chairman – Oshiomhole

Khad Muhammed
News

NPFL: Enyimba players attacked by armed robbers

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Tinubu issues strong warning over spread of COVID-19 in Nigeria

Khad Muhammed
News

EPL: Ighalo gives update on Man United future amid Coronavirus outbreak

Khad Muhammed
Crime

Buhari’s ex-aide, Obono-Obla arrested – Daily Post Nigeria

Khad Muhammed
Crime

Alleged N2bn fraud: Abdulrashid Maina loses against EFCC in court

Khad Muhammed
Education

Coronavirus: NUC orders tertiary institutions to close

Khad Muhammed
Education

Yobe University shuts down over COVID-19 pandemic

Khad Muhammed
Crime

Kogi: Police nab couple for aiding Kidnappers

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...