All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Coronavirus: Neymar leaves Paris

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Professional Football Activities Suspended In Nigeria For 28

Khad Muhammed
News

Coronavirus: UK government to shut down schools from Friday

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Pogba explains why he wore Juventus jersey in training session...

Khad Muhammed
News

Oshiomhole reveals why Buhari reduced fuel price

Khad Muhammed
News

Fashola clarifies Federal Government’s stand on unoccupied buildings in Abuja, others

Khad Muhammed
News

Oshiomhole insists APC NWC has no crisis

Khad Muhammed
News

EPL: Paul Merson kicks against awarding Liverpool league title

Khad Muhammed
Crime

EFCC arraigns winner of Akwa Ibom lottery competition for allegedly giving...

Khad Muhammed
News

EPL: Bad news for Mourinho’s Tottenham as Man Utd make transfer...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...