All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Oshiomhole reveals Buhari, Governors’ roles in APC crisis

Khad Muhammed
News

APC crisis: Oshiomhole lifts suspension on Shuaibu, Inuwa

Khad Muhammed
News

What God told me about coronavirus – Apostle Suleman

Khad Muhammed
News

APC Crisis: Wike chides Uzodinma, agrees with Tinubu

Khad Muhammed
News

Coronavirus: FG warns Nigerians against travelling to US, UK; bars public...

Khad Muhammed
Education

2020 UTME: Five nabbed for impersonation in Kaduna

Khad Muhammed
News

Another disease outbreak announced amid coronavirus pandemic

Khad Muhammed
News

2023: Tinubu cannot be Nigeria’s president, I’ll contest against him –...

Khad Muhammed
News

Reps calls for ban of large gathering in Nigeria

Khad Muhammed
Education

2020 UTME: How to check JAMB result

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...