All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

Fresh problems for Ronaldinho with Brazil legend to be investigated for...

Khad Muhammed
Crime

Five persons allegedly killed, property worth millions of Naira destroyed as...

Khad Muhammed
Crime

Fayemi signs Amotekun bill into law, says criminals in trouble

Khad Muhammed
News

Former Gov.of Ekiti State, Segun Oni set to return to PDP

Khad Muhammed
Crime

Suspected internet fraudsters arrested in Imo

Khad Muhammed
News

All Progressives Congress Suspends NEC Meeting Indefinitely

Khad Muhammed
Crime

Court remands OPC members in Osun for alleged torture

Khad Muhammed
News

Nigerian Navy Hospital Affected In Lagos Explosion

Khad Muhammed
News

Ex- Gov. Nwobodo applauds S- East Governors on plans to launch...

Khad Muhammed
News

Death Toll In Lagos Explosion Hits 17

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...