All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

MURIC reacts as Yoruba group asks Sanusi to leave Lagos

Khad Muhammed
News

Imo: PDP chieftain, hundreds of supporters defect to APC, give reasons

Khad Muhammed
News

APC crisis: Tinubu no longer neutral – Shehu Sani reacts as...

Khad Muhammed
News

Lagos Explosion: Lawan commiserates with victims

Khad Muhammed
News

2023: Bola Tinubu identifies disease deadlier than Coronavirus in Nigeria

Khad Muhammed
News

FCCPC: Chinese restaurant condemns closure, says govt lied against it

Khad Muhammed
News

Suspected Coronavirus Patient: Enugu govt releases funds for emergency response

Khad Muhammed
News

Abule Ado Explosion: President Buhari reacts

Khad Muhammed
Crime

Deceased customs officer’s gun recovered as Gov Abiodun launches manhunt for...

Khad Muhammed
News

Coronavirus tenure will expire within 21 days, says Pastor Enenche

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...