All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Entertainment

Hilda Dokubo kicks against Senator Elisha Abbo as patron of AGN

Khad Muhammed
Entertainment

Elisha Abbo: We do not want to be slapped – Kate...

Khad Muhammed
News

Plateau governor mourns death of CAN scribe

Khad Muhammed
News

Threat of coronavirus not over yet – VP Osinbajo warns

Khad Muhammed
News

Third coronavirus case confirmed in Lagos

Khad Muhammed
News

Abule Ado Tragedy: Jonathan mourns victims of pipeline explosion

Khad Muhammed
News

Anti-Amotekun protest storms Ekiti as group wants network scrapped

Khad Muhammed
News

Nigerian government postpones National sports festival

Khad Muhammed
Law

Zamfara: Supreme Court adjourns ruling on APC suit seeking to oust...

Khad Muhammed
News

UEFA set to conclude Champions League, Europa League in four days...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...