All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Education

FG Orders Closure Of Schools Nationwide

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Presidency slams Senate for asking Buhari to address Nigerians

Khad Muhammed
News

Coronavirus: American Infects Driver In Ekiti, Dies Shortly After Falling Ill

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Seyi Makinde under attack over PDP rally in Oyo

Khad Muhammed
News

Coronavirus: NCDC explains self-isolation process, what to avoid

Khad Muhammed
News

Coronavirus: FG reduces 2020 budget, suspends recruitments

Khad Muhammed
News

Oshiomhole: Why Buhari intervened before APC NEC meeting – Uche Nwosu

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Pastor Adeboye’s RCCG reacts as governments bans religious gatherings

Khad Muhammed
News

Amotekun: Islamic group rejoices as Yoruba youths kick against new security...

Khad Muhammed
News

Insecurity: Senate moves to decentralise police force, condemns alleged corruption in...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...