All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

Cross River: Kidnapped Medical Doctor’s wife released

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Christ Embassy defies govt directive as many worshippers congregate in...

Khad Muhammed
News

Coronavirus will not die – Adeboye tackles T B Joshua

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Ghana records first death

Khad Muhammed
News

Amid coronavirus, Garba Shehu invites Nigerians to public event

Khad Muhammed
News

COVID-19: Ekiti closes schools, limits public gathering to 20 persons to...

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Willian begs Chelsea to allow him leave

Khad Muhammed
Law

I’m a lawyer but judiciary has collapsed in Nigeria – Justice...

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Barcelona to cut the salaries of Messi, others

Khad Muhammed
News

Covid-19: Makinde orders closure of schools in Oyo, inaugurates emergency centres

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...