All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Twitter Speaks On Ongoing Negotiations With Nigerian Government

Khad Muhammed
News

NSCDC officer dies in road crash in Jigawa

Khad Muhammed
News

Shame on Govs who are helpless without federal allocation – APC...

Khad Muhammed
News

Gombe Governor pays condolence visit to Sen, Na’Allah over son’s death

Khad Muhammed
News

EPL: Dele Alli reveals why he had problem with Mourinho at...

Khad Muhammed
Crime

Gunmen kidnap four in Ekiti

Khad Muhammed
Crime

Fani Kayode reveals those allegedly behind Kabba prison break in Kogi

Khad Muhammed
News

Ekiti govt orders immediate reconstruction of collapsed bridge

Khad Muhammed
Crime

Nigerian, One Other Arrested In India With Heroin Worth Over N1.6...

Khad Muhammed
Crime

One die in Osun beer parlour fight

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...