All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Zangon Kataf: PDP warns against election rigging, suggests ways out

Khad Muhammed
News

Champions League: Conte names three clubs that can win trophy this...

Khad Muhammed
News

BREAKING: EFCC Chairman, Abdulrasheed Bawa slumps in Abuja

Khad Muhammed
News

You’ve turned to beggar – Nigerians knock Fani-Kayode for naming Yahaya...

Khad Muhammed
News

Man Utd list three managers that could replace Solskjaer

Khad Muhammed
Entertainment

BBNaija: Sammie told me Liquorose, Emmanuel made love – Angel tells...

Khad Muhammed
Education

Protest: UNIBEN gives students few hours to vacate campus

Khad Muhammed
News

Champions League: Ronaldo reacts to Man Utd’s 2-1 defeat to Young...

Khad Muhammed
News

Champions League: Pochettino names club that will challenge PSG for trophy...

Khad Muhammed
Crime

Boko Haram ex-commander, Adamu Rugurugu opens up on terror activities in...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...