All stories tagged :

More

Shettima Ya Nemi ’Yan Najeriya Su Nuna Goyon Bayan Ga Gwamnatin...

Muhammadu Sabiu
More

Ƴanbindiga sun yi garkuwa da fasinjoji a Neja

Muhammadu Sabiu
More

Jihar Neja Ta Yi Rajistar Mutane 289 Da Suka Kamu Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

An ƙona sakatariyar ƙananan hukumomi 2 a jihar Rivers

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴanbindiga sun hallaka wani shugaban APC a Kebbi

Muhammadu Sabiu
Hausa

Kotu ta hana VIO kamawa, tsare motoci ko cin tarar direbobi...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Sojojin Najeriya sun hallaka masu haramtacciyar harƙar man fetur

Muhammadu Sabiu
More

DA ƊUMI-ƊUMI: DSS sun cafke Sowore a filin jirgin na Legas

Muhammadu Sabiu
Hausa

Ƴan bindiga sun ƙone ginin hedkwatar ƙaramar hukuma tare da kashe...

Sulaiman Saad
Hausa

An kama wasu ƴanta’adda da ke da alaƙa da Turji

Muhammadu Sabiu
Hausa

Dakarun Najeriya sun kai farmaki wa ƴan’adda a Borno, wani kwamanda...

Muhammadu Sabiu

Featured

Hausa

Sojoji Sun Kashe Ɗan Fashi, Sun Ceto Wanda Aka Sace a...

Muhammadu Sabiu
Hausa

An dakatar da shugaban jam’iyar APC na jihar Nasarawa

Sulaiman Saad
Hausa

Tsohon Antoni Janar, Abubakar Malami, Ya Fice Daga APC, Ya Koma...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Za a binciki musabbabin mutuwar tsohon gwamnan Ondo Rotimi Akeredolu

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

Sojoji Sun Kashe Ɗan Fashi, Sun Ceto Wanda Aka Sace a...

Dakarun Runduna ta 3 da ke ƙarƙashin Operation Safe Haven, waɗanda ke aiwatar da aikin tsaro na Operation Lafiyan Jama’a, sun kashe ɗan fashi guda tare da ceto wani da aka sace a yankin ƙaramar hukumar Wase da ke Jihar Filato.Mai magana da yawun rundunar, Manjo Samson Nantip Zhakom,...