All stories tagged :

Hausa

David Mark Ya Gargaɗi Kan Barazanar Tsarin Jam’iyya Ɗaya A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

NDLEA ta kama hodar ibilis ta sama da biliyan 194

Sulaiman Saad
Hausa

Gwamnan Yobe ya ziyarci wuraren da ambaliyar ruwa ya shafa

Sulaiman Saad
Hausa

Sai doka ta yi aiki game da kisan da aka yi...

Khad Muhammed
Hausa

A Kalla Mutane Hudu Sun Mutu Sakamakon Wani Hadarin Jirgin Ruwa...

Khad Muhammed
Hausa

Yadda ambaliyar ruwa ta mamaye wani sashe na jami’ar KUST dake...

Sulaiman Saad
Hausa

Yan bindiga sun buÉ—e wuta kan ayarin motocin sanata Ubah

Sulaiman Saad
Arewa

Bukatu huɗu cikin shida da ɓangaren Wike su ka gabatarwa da...

Sulaiman Saad
Hausa

Ba za mu iya aiwatar da buƙatun Nyesom Wike ba –...

Khad Muhammed
Hausa

Sarauniya Elizabeth:Yan Najeriya na cikin alhini a cewar Buhari

Sulaiman Saad
Hausa

Jami’an DSS Sun Kama Surukin Tukur Mamu

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...