All stories tagged :

Hausa

David Mark Ya Gargaɗi Kan Barazanar Tsarin Jam’iyya Ɗaya A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Ƴan Kenya sun fusata da tsarin tilasta biyan ‘bashi da wahala’

Khad Muhammed
Hausa

Amnesty Int′l ta zargi jami′an tsaron Najeriya | Labarai

Khad Muhammed
Hausa

Sheikh Jarrah: Me ya sa ake ƙwace wa Falasɗinawa gidajensu a...

Khad Muhammed
Hausa

DCP Tunji Disu: Wane ne Tunji Disu da ya gaji Abba...

Khad Muhammed
Hausa

Iyayen Yaran Da Aka Sace A Kano Sun Yi Maraba Da...

Khad Muhammed
Hausa

Amurka da Burtaniya na zargin Taliban da laifukan yaki

Khad Muhammed
Hausa

Zanga-zangar kin dokokin corona | Labarai

Khad Muhammed
Hausa

Burtaniya da Amurka sun ce Iran za ta yaba wa aya...

Khad Muhammed
Hausa

Attahiru Jega: Tsohon shugaban INEC ya gargadi ‘yan Najeriya kan sake...

Khad Muhammed
Hausa

Tilasta rigakafin corona ga ma′aikata Google da Facebook | Labarai

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...