All stories tagged :

Hausa

An Gano Gawar Wata Mata Da ÆŠanta Da Kuma Wani Mutum...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Kotu ta bawa gwamnatin tarayya damar ƙwace wasu jiragen ruwa dake...

Sulaiman Saad
Hausa

Sheikh Daurawa Ya Sauka Daga Shugabancin Hukumar Hisba

Sulaiman Saad
Hausa

Wasu masu garkuwa da mutane  sun tuba a jihar Taraba

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu ya umarci kamfanonin siminti su koma sayarwa a tsohon farashi

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan sanda sun kama wani matashi da  ya kashe mahaifinsa a...

Sulaiman Saad
Hausa

Sojojin Sun Kashe Ɗan Ƙungiyar ISWAP A Jihar Borno

Sulaiman Saad
Hausa

Kotu ta tura wata mata gidan yari bayan da ta ci...

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan majalisar dokokin jihar Zamfara 7 sun dakatar da abokan aikinsu...

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan fashin daji sun kashe ɗan sanda ɗaya a wani shingen...

Sulaiman Saad
Hausa

Babu Æ™amshin gaskiya a batun fara dauÆ™ar ma’aikatan Immigration

Sulaiman Saad

Featured

Hausa

Mutum ÆŠaya Ya Riga Mu Gidan Gaskiya, Bakwai Sun Jikkata Sakamakon...

Muhammadu Sabiu
Hausa

An dawo da yan Najeriya 115 gida  daga jamhuriyar Nijar

Sulaiman Saad
Hausa

Mahara Sun HaIIaka Jami’in NSCDC, Tare Da Sace Diyarsa Da Wasu...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Trump Ya Yi Barazanar Martani Bayan An Zargi Iran Da Harbo...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Mutum ÆŠaya Ya Riga Mu Gidan Gaskiya, Bakwai Sun Jikkata Sakamakon...

Mutum ɗaya ya rasa ransa yayin da wasu bakwai suka samu raunuka bayan wani bam na hannu (IED) ya fashe a kan hanyar Bagega zuwa Anka da ke Ƙaramar Hukumar Anka a Jihar Zamfara.Rahotanni sun ce lamarin ya faru ne lokacin da wata motar fasinja kirar Golf 3 Wagon...