All stories tagged :

Hausa

David Mark Ya Gargaɗi Kan Barazanar Tsarin Jam’iyya Ɗaya A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Arewa

Gwamnan Jigawa zai biya wa asalin Æ´an jihar kuÉ—in makaranta

Muhammadu Sabiu
Arewa

Gwamnatin Jigawa ta raba wa Æ´an sanda baburan sintiri 30

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 6 Sun Mutu A Hatsarin Jirgin Ruwa A Jihar Niger

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu na kewa aiki ba APC – Wike

Sulaiman Saad
Hausa

Taiwo Akinwumi Wanda Ya Kirkiri Tutar Najeriya Ya Mutu

Sulaiman Saad
Hausa

Pantami Ya Ziyarci Buhari A Daura

Sulaiman Saad
Arewa

Kan mambobin NNPP ya rabu saboda dakatar da Sanata Kwankwaso

Muhammadu Sabiu
Arewa

Manoma sun koma kwana a gonakinsu saboda ɓarayi a Gombe

Muhammadu Sabiu
Arewa

NNPP ta dakatar da Kwankwaso saboda zargin cin dunduniyar jam’iyya

Muhammadu Sabiu
Arewa

Sojoji sun kuɓutar da mutum 25 da Boko Haram ta yi...

Muhammadu Sabiu

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...