All stories tagged :

Hausa

David Mark Ya Gargaɗi Kan Barazanar Tsarin Jam’iyya Ɗaya A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Hoto: Yadda gobara ta kone ginin majalisar dokokin jihar Kogi

Sulaiman Saad
Hausa

Mece ce lambar yabo ta Nobel kuma me ya sa take...

Khad Muhammed
Hausa

Maganin tari ya yi sanadin mutuwar yara 66 a Gambia

Khad Muhammed
Arewa

Atiku ya samu gagarumar tarba a Bauchi

Sulaiman Saad
Hausa

Hoto:Buhari ya jagoranci zaman majalisar zartarwa ta tarayya

Sulaiman Saad
#SecureNorth

Mutum 12 Sun Halaka A Fadan Kabilanci A Taraba

Khad Muhammed
Election 2023

APC Ta Bayyana Dalilin Da Ya Sa Tinubu Ya Tafi London

Khad Muhammed
Hausa

Likitocin Najeriya Sun Yi Taron Kara wa Juna Sani Kan Maganin...

Khad Muhammed
Hausa

Ambaliya Ta Lalata Dukiya Ta Sama Da Tiriliyan Guda

Khad Muhammed
Hausa

NDLEA Ta Cafke Masu Safaran Miyagun Kwayoyi Da Hodar Iblis a...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...