All stories tagged :

Hausa

An Harbe Sanannen Malamin Addini A Pakistan

Muhammadu Sabiu
Hausa

Kotu ta bawa gwamnatin tarayya damar ƙwace wasu jiragen ruwa dake...

Sulaiman Saad
Hausa

Sheikh Daurawa Ya Sauka Daga Shugabancin Hukumar Hisba

Sulaiman Saad
Hausa

Wasu masu garkuwa da mutane  sun tuba a jihar Taraba

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu ya umarci kamfanonin siminti su koma sayarwa a tsohon farashi

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan sanda sun kama wani matashi da  ya kashe mahaifinsa a...

Sulaiman Saad
Hausa

Sojojin Sun Kashe Ɗan Ƙungiyar ISWAP A Jihar Borno

Sulaiman Saad
Hausa

Kotu ta tura wata mata gidan yari bayan da ta ci...

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan majalisar dokokin jihar Zamfara 7 sun dakatar da abokan aikinsu...

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan fashin daji sun kashe ɗan sanda ɗaya a wani shingen...

Sulaiman Saad
Hausa

Babu Æ™amshin gaskiya a batun fara dauÆ™ar ma’aikatan Immigration

Sulaiman Saad

Featured

Arewa

Sanata Goje ya bi sawun Pantami inda ya  yi watsi da...

Sulaiman Saad
Hausa

PDP ta naÉ—a Kabiru Turaki a matsayin shugaban riko

Sulaiman Saad
More

Najeriya Ta Fara Shirin Mayar Da ‘Yan Kasarta Daga Afirka Ta...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Dubban Mutane Sun Tsere Sakamakon Aman Wutar Dutsen Mayon A Philippines

Muhammadu Sabiu
Sulaiman Saad

Sanata Goje ya bi sawun Pantami inda ya  yi watsi da...

Sanata Danjuma Goje dake wakiltar mazaɓar tsakiyar jihar Gombe ya yi watsi da matakin maslaha da aka bi wajen fitar da ɗantakara da jam'iyar APC ta yi a Gombe A ranar Lahadi ne dai masu ruwa da tsaki na jam'iyar ta APC ƙarƙashin jagorancin gwamnan jihar, Muhammad Inuwa Yahaya su...