All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
More

Oshiomhole Is A Bad Carpenter That Quarrels With His Tools –Oyegun,...

Khad Muhammed
News

Police reveal those behind invasion of Okorocha’s house

Khad Muhammed
News

Imo: Why I’m finding it difficult to work – Gov. Ihedioha...

Khad Muhammed
News

Lagos: Doyin Okupe predicts Ambode’s future

Khad Muhammed
News

SIP: Group demands Osinbajo’s resignation over Aisha Buhari’s outburst

Khad Muhammed
News

Gov. Akeredolu under fire over handling of alleged bribe seeking LG...

Khad Muhammed
News

Speakership race: Gbajabiamila not Tinubu’s candidate – Orji Kalu

Khad Muhammed
News

Inauguration speech: VON DG, Okechukwu flays Buhari’s critics

Khad Muhammed
News

God made you Lagos governor not any man – Cleric tells...

Khad Muhammed
More

Review of Nigerian Newspapers: Ten things you need to know this...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...