All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Protest in Imo as chairmen, councillors occupy State Assembly

Khad Muhammed
News

Gov Abiodun, Ogun Assembly handed ultimatum over suspension of LG chairmen

Khad Muhammed
News

9th Assembly: Court adjourns suit to stop Gbajabiamila from Speakership race

Khad Muhammed
News

Gov. Ihedioha issues deadline to Okorocha’s secretary, HoS on Imo properties

Khad Muhammed
News

9th Assembly: PDP caucus speaks on being offered Deputy Senate Presidency

Khad Muhammed
News

Okorocha vs INEC: Court states when case will be decided

Khad Muhammed
News

Amaechi speaks on Buhari reappointing him minister

Khad Muhammed
News

9th Assembly: Attempt to impose 2015 Standing Order will fail –...

Khad Muhammed
News

Oyegun reveals how Oshiomhole is killing APC with his “agbero style”

Khad Muhammed
News

Nigerians react as Pastor Kumuyi warns against attacks on Buhari

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...