All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
More

UNGA: Buhari sends delegation to New York

Khad Muhammed
More

No amount of threats should stop LG elections – PDP tells...

Khad Muhammed
News

Gbajabiamila’s opponent, Bago losses mum

Khad Muhammed
News

Dogara states position of 9th Assembly Speakership race

Khad Muhammed
More

Senate Presidency: Lawan speaks on ‘crack’ in PDP, reveals expectations

Khad Muhammed
News

PDP will take over Anambra in 2021, says Umahi

Khad Muhammed
News

Dino Melaye declares for Kogi governorship race

Khad Muhammed
News

PDP slams APC for opposing Gov. Makinde’s sack of 33 council...

Khad Muhammed
News

Fulanization: Nigeria needs leader like Obasanjo – Oyegun

Khad Muhammed
News

“We don’t brag” – Buhari’s aide explodes after Aisha’s outburst on...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...