All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Opposition Members Forced BYSIEC Chair To Resign, Plan To Scuttle LG...

Khad Muhammed
Hausa

Aisha Buhari Ta Caccaki Jami’an Tsaron Najeriya | VOA Hausa

Khad Muhammed
More

Senate Presidency: What we’re doing to ensure Lawan’s victory – Abdullahi

Khad Muhammed
More

Service chiefs: Stop inciting military to take over government – Buhari’s...

Khad Muhammed
More

Oyo: Gov. Makinde explains why he sacked local govt chairmen

Khad Muhammed
News

Nasarawa Governor makes new appointments, reveals how he wants to be...

Khad Muhammed
News

Unknown gunmen invade Okorocha’s home

Khad Muhammed
News

Abia guber: Tribunal throws out APC’s petition against Gov. Ikpeazu’s re-election

Khad Muhammed
News

9th NASS: Why APC agreed on Lawan, Gbajabiamila – Rep-elect

Khad Muhammed
News

2023: Afenifere leader, Adebanjo reveals what’ll happen to Nigeria if Igbo...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...