All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Eid Mubarak: PDP facilitates with Muslim Ummah

Khad Muhammed
Law

Speakership: Court Orders Substituted Service On Gbajabiamila Over US Fraud

Khad Muhammed
News

‘Apologise or face prosecution’ – Reps Deputy Speaker tells ECOWAS Parliament...

Khad Muhammed
News

‘INEC, APC frustrating my petition before Tribunal’ – Abba Yusuf cries...

Khad Muhammed
News

Gov. Ortom inaugurates ninth Benue Assembly as Titus Uba emerges Speaker...

Khad Muhammed
News

Fulanization agenda only exists on minds of PDP, Obasanjo – APC...

Khad Muhammed
News

Rivers: Wike Government speaks on owing banks

Khad Muhammed
News

Femi Gbajabiamila may emerge Speaker unopposed, says Reps member-elect

Khad Muhammed
News

BREAKING: State, LG Police approved by President Buhari

Khad Muhammed
News

Gov. Akeredolu message to new Ondo lawmakers

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...