All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Education

Gov. Matawalle hints on reopening schools, to deploy security operatives

Khad Muhammed
News

Mertesacker names two Arsenal players that will help club return to...

Khad Muhammed
News

2023: Six parties ready to merge, contest against APC, PDP –...

Khad Muhammed
News

E-transmission of results’ll stop rigging, money politics, political blackmail – Sheikh...

Khad Muhammed
Health

COVID-19: FG to ban unvaccinated workers from offices December 1

Khad Muhammed
News

Buhari meets Obaseki in Abuja [PHOTOS]

Khad Muhammed
News

Senate suspends plenary till Nov, to begin 2022 budget defense

Khad Muhammed
News

Buhari Cancels Planned Visit To Scotland For Conference To ‘Rest’, Delegates...

Khad Muhammed
News

Governor Buni inaugurates APC National Reconciliation Committee

Khad Muhammed
Crime

Insecurity: Ban on motorcycle leaves many stranded in Kaduna

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...