All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Abia: Gov Ikpeazu seeks continuous support to eradicate HIV/AIDS

Khad Muhammed
News

EPL: Giroud reveals why Arsenal will not finish in top four

Khad Muhammed
News

I’m still consulting – Bauchi Gov, Bala Mohammed hints at joining...

Khad Muhammed
News

Electoral Act: Wike commends NASS, disagrees on mode of primaries

Khad Muhammed
News

President Buhari appoints new CEO for NEPC

Khad Muhammed
Entertainment

Actor Uchemba tells parents to watch their kids as Disney unveils...

Khad Muhammed
News

PDP Convention: North-Central leaders meet at Benue Lodge

Khad Muhammed
News

Fredrick Nwabufo: Akinwumi Adesina, Buba Marwa, Osinbajo, others my pick for...

Khad Muhammed
Crime

Izombe killings: Gov Uzodinma sheds tears, says God will punish those...

Khad Muhammed
Crime

Police arrest 2 Abductors of Catholic Priest, 45 Other Criminal Suspects

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...