All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Nnamdi Kanu: Why Southeast Govs can’t stop IPOB’s sit-at-home order –...

Khad Muhammed
News

Shema, Idris, Dankwanbo emerge top contenders for chairmanship –

Khad Muhammed
News

Anambra election: Fear, doubts over November polls as Nigerian govt mobilizes...

Khad Muhammed
News

There is agitation in military, police – Fr Mbaka reveals solution...

Khad Muhammed
News

Southeast killings: Swear oath you’re not responsible – IPOB challenges Uzodinma

Khad Muhammed
News

France defeat Spain in UEFA Nations League final

Khad Muhammed
Crime

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Sunday morning

Khad Muhammed
News

Ronaldo extends international record with 112th Portugal goal

Khad Muhammed
News

Anthony Joshua’s rematch with Usyk officially confirmed

Khad Muhammed
News

EPL: Newcastle eye four Man Utd players after becoming richest club

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...