All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Law

Katsina gets 3 new High Court judges

Khad Muhammed
News

Stop irritating Nigerians with false performance – PDP tells Buhari

Khad Muhammed
News

Buhari Taking Loans For Nigeria To Fund His Medical Trips, Not...

Khad Muhammed
Crime

Police rescue woman, daughter from kidnappers in Adamawa

Khad Muhammed
News

Keep Pogba at Old Trafford on one condition – Paul Scholes...

Khad Muhammed
News

Mbappe was offside – Sergio Busquets criticises referee after Spain’s defeat...

Khad Muhammed
Crime

Two arrested as suspected robbery gang lays siege on Kwara community

Khad Muhammed
News

Tinubu ready for next political move – Sanwo-Olu

Khad Muhammed
News

2023: Ortom’s life in danger over power shit to South -MBF

Khad Muhammed
News

EPL: Newcastle to appoint new manager this week

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...