All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Law

Court sentences father to death by hanging for burying his daughter...

Khad Muhammed
News

2023 presidency: APC reveals how, when its zoning formula will be...

Khad Muhammed
News

Fayemi mourns former Lagos military governor, Ndubuisi Kanu

Khad Muhammed
News

EPL: Chelsea confirm deal for 26-year-old midfielder ahead of Fulham clash

Khad Muhammed
News

Wounds of the civil war have not been healed

Khad Muhammed
Education

NUT directs primary school teachers to begin indefinite strike

Khad Muhammed
News

Bishop Kukah won’t apologise, leave Sokoto – Fani-Kayode

Khad Muhammed
News

Police move to end banditry, cattle rustling, kidnapping in Zamfara

Khad Muhammed
Crime

Troops neutralized 10 bandits, loses one soldier in fierce battle in...

Khad Muhammed
News

Burnley vs Man United: Solskjaer gives update on Edinson Cavani

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...