All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Kidnapper gets abducted, pays N1.5m to regain freedom

Khad Muhammed
Crime

Yobe govt unconcerned as girl allegedly dies during sex romp at...

Khad Muhammed
Health

Gorillas test positive for coronavirus

Khad Muhammed
News

Biden inauguration: FBI alerts of armed protests across America

Khad Muhammed
News

774,000 jobs: Festus Keyamo gives update

Khad Muhammed
Education

COVID-19 second wave: Nigerian govt to review January 18 date for...

Khad Muhammed
Health

Virus is spreading fast with mild symptoms, NCDC alerts Nigerians

Khad Muhammed
News

Transfer: Fenerbahce gives update on Ozil’s move from Arsenal

Khad Muhammed
News

Police arrest 43 clubbers, strippers in Lagos

Khad Muhammed
News

Tinubu reacts to death of Premier Lotto’s Adebutu’s wife

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...