All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Health

COVID-19 second wave: Virus spreading fast with mild symptoms – NCDC...

Khad Muhammed
News

Navy builds transit accommodation for 230 Junior Ratings

Khad Muhammed
Crime

Three Killed By Gunmen In Fresh Southern Kaduna Attack

Khad Muhammed
News

Serie A: Ronaldo makes history in Juventus’ 3-1 win over Sassuolo

Khad Muhammed
News

I want killers in my Chelsea team – Lampard

Khad Muhammed
Education

COVID-19: ASUU Kicks Against Reopening Of Varsities

Khad Muhammed
News

APC condemns U.S. election saga

Khad Muhammed
Crime

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Sunday morning

Khad Muhammed
News

Burnley vs Man United: Solskjaer gives injury update on Bailly ahead...

Khad Muhammed
Law

Suspected ritualist confesses buying human part in Osun

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...