All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Fire kills ten newborn babies

Khad Muhammed
News

Zidane speaks on Benzema’s sex tape trial

Khad Muhammed
News

Transfer: Chelsea defender tells Lampard he wants to leave

Khad Muhammed
News

FA Cup: Ighalo included in Man Utd squad to face Watford

Khad Muhammed
Health

Kaduna Health Commissioner tests positive for COVID-19

Khad Muhammed
News

APC condemns invasion of US Congress by thugs

Khad Muhammed
News

Insecurity: police orders deployment of operatives on Kaduna-Birnin Gwari highway

Khad Muhammed
News

2023 Presidency should go to South East to heal wounds of...

Khad Muhammed
Law

Buhari Government Keeping Sowore To Eliminate Him Extrajudicially, AAC Alleges

Khad Muhammed
Crime

Insurgency, criminality will end soon, Buhari assures Nigerians

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...