All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Gunmen kill man in Delta, cart away cash

Khad Muhammed
Crime

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Saturday morning

Khad Muhammed
Education

Kaduna University Dismisses Lecturer For Hugging Female Student In His Office

Khad Muhammed
Health

COVID-19: UK To Close All Travel Corridors Monday

Khad Muhammed
Health

PSG manager, Pochettino tests positive for coronavirus

Khad Muhammed
News

Nigeria’s Inflation Rises To 15.75%

Khad Muhammed
News

Nigeria one of Bisi Akande’s sons – Tinubu

Khad Muhammed
News

Biden Inauguration: Washington On Lockdown As Security Threats Mount

Khad Muhammed
Crime

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Friday morning

Khad Muhammed
News

EPL: How Mourinho helped Man Utd in getting more penalties

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...