All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Boko Haram: Nigerian Army, Customs join forces against insurgents in Northeast

Khad Muhammed
News

EPL: Morata responds to Chelsea boss Sarri calling him ‘fragile’

Khad Muhammed
Crime

Ex-NBA chairman kidnapped, wife murdered

Khad Muhammed
Education

University workers protest non-payment of salary in Kogi, accuse VC of...

Khad Muhammed
News

EPL: Leroy Sane speaks on leaving Manchester City for Manchester United

Khad Muhammed
Crime

3 arrested with fresh human parts in Nasarawa

Khad Muhammed
News

New minimum wage: Blame National Assembly – MURIC tells NLC

Khad Muhammed
Law

PDP vs APC: What we did during Ekiti election – INEC...

Khad Muhammed
Law

Kashamu Begs Court To Stop FG From Extraditing Him To The...

Khad Muhammed
News

Osinbajo, Ambode, Sanwo-Olu meet in Lagos

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...