All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

2019: INEC drops 300,000 names from voters’ register

Khad Muhammed
News

APC crisis: 100 aggrieved aspirants drag Oshiomhole to court

Khad Muhammed
Education

Trailer crushes ASUU LASU Welfare Officer’s son, one other to death

Khad Muhammed
News

CAF unveils categories for 2018 awards

Khad Muhammed
News

2019 Presidency: PDP lambasts Buhari, APC for attacking Atiku over Dubai...

Khad Muhammed
News

APC: Okorocha loses again as court nullifies suspension of five Imo...

Khad Muhammed
Crime

Ekweremadu, son, wife escape assassination attempt in Abuja

Khad Muhammed
News

How Osinbajo has saved APC, Buhari – Dele Momodu warns against...

Khad Muhammed
News

Animal diseases hit Yobe – Arewa. Ng

Khad Muhammed
News

2019: Nkanu East endorses Ugwuanyi for second term

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...