All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Reason I’m distressed, depressed – President Buhari

Khad Muhammed
News

Prince Charles, Princess Camilla arrive Nigeria

Khad Muhammed
News

Ekiti PDP Rejects Olujimi, Restores Fayose As Leader

Khad Muhammed
Law

Abia: Court directs CCB to investigate LG boss

Khad Muhammed
Law

Okorocha Loses Again As Court Nullifies Suspension Of 5 Imo Lawmakers

Khad Muhammed
News

Champions League: Gianluigi Buffon names club to win trophy

Khad Muhammed
News

President Buhari gives Abike Dabiri-Erewa new appointment

Khad Muhammed
News

New minimum wage: Mobilize members, standby in case FG fails –...

Khad Muhammed
News

Champions League: Neymar reveals PSG’s game plan against Napoli

Khad Muhammed
News

Oshiomhole Blackmailing Me Over Imo Catholics –Okorocha

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...