All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

New minimum wage: What N30,000 salary will do to Nigeria –...

Khad Muhammed
News

Ganduje: Kano Assembly investigative committee reacts to court order

Khad Muhammed
News

2019: Nigerians will ‘shock’ Buhari, Atiku – Presidential Candidate, Fasua

Khad Muhammed
News

Boroffice’s Opponent, Abayomi, To Quit APC As Akeredolu Seeks To Spite...

Khad Muhammed
News

Abuja Stadium to be shut down – Nigerian govt gives reason

Khad Muhammed
News

‘20,000 APC Members’ From Akpabio’s Home Defect To PDP

Khad Muhammed
Entertainment

Veteran musician, Emmanuel Ntia is dead

Khad Muhammed
News

Why Buhari’s South-West Campaign Office In Ibadan Was ‘Shut Down’

Khad Muhammed
News

EPL: Pogba speaks on regretting return to Man United, relationship with...

Khad Muhammed
Crime

What assassination attempt on Ekweremadu means – Dogara

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...