All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Kaduna Traders Reject el-Rufai’s Offer To Rebuild Their Burnt Shops

Khad Muhammed
News

APC vs PDP: Why Atiku will defeat Buhari in 2019 –...

Khad Muhammed
News

Tinubu, Senators meet Ajimobi in Ibadan

Khad Muhammed
News

Warn Buhari against rigging election – PDP begs Prince Charles

Khad Muhammed
News

New minimum wage: Full text of what Buhari said after receiving...

Khad Muhammed
News

How Atiku secured American visa – Buhari group

Khad Muhammed
News

Buhari approves N30,000 as new minimum wage

Khad Muhammed
News

2019: What credible elections will do for Nigeria – Gov. Okowa

Khad Muhammed
News

Ekiti PDP women slam Sen. Olujimi, say competing leadership with Fayose...

Khad Muhammed
Crime

Kogi Speaker’s brother, 3 others kidnapped

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...